Tovuti Hii Imefungwa. Tumehamia Kwenye Parstoday Kiswahili
Jumatano, 08 Julai 2015 17:28

Mawaidha ya Ramadhani kutoka kwa Sheikh Ahmad Abdallah Janga wa Tanga, Tanzania

Mawaidha ya Ramadhani kutoka kwa Sheikh Ahmad Abdallah Janga wa Tanga, Tanzania

Bismillahir Rahmanir Rahim.

Assalaamu Alaykum Warahmatullahi Wabarakaatuh.

Hapa chini tumekuwekeeni mawaidha ya mwezi huu mtukufu wa Ramadhani yaliyotolewa na Sheikh Ahmad Abdallah Janga wa Muassat al mostafa al Khayriyyah, Tanga Tanzania. Mada ni kuhusu mikesha ya Laylatul Qadr.

Ingia hapa chini kusikiliza mawaida hayo.

Sauti na Video

Andika maoni


Msimbo salama (Security code)
Upyesha (Refresh)