Tovuti Hii Imefungwa. Tumehamia Kwenye Parstoday Kiswahili
Jumatatu, 29 Februari 2016 19:44

Polisi Uganda: Tunamshikilia Besigye kwa kukhofia ghasia nchini (sauti)

Polisi Uganda: Tunamshikilia Besigye kwa kukhofia ghasia nchini (sauti)

Polisi nchini Uganda imeendelea kumzuilia nyumbani, Dakta Kiza Besigye, licha ya kumalizika zoezi la uchaguzi uliompa ushindi Rais Yoweri Museven wa nchi hiyo. Kwa mujibu wa polisi hiyo, hatua hiyo inafanyika kwa lengo la kumzuia mwanasiasa huyo wa upinzani ili asiweze kuibua fujo kama ambazo zimekuwa zikitokea katika mataifa mengine ya Mashariki ya Kati na Kaskazini mwa Afrika.

Tujiunge na mwandishi wetu wa jijini Kampala, Kigozi Islamail kwa taarifa kamili……Bonyeza chini kupata sauti../

Sauti na Video

Andika maoni


Msimbo salama (Security code)
Upyesha (Refresh)